Module Quang Cisco CVR-X2-SFP10G | Cisco SFP GLC Module

Mã: CVR-X2-SFP10G
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: CVR-X2-SFP10G – Cisco SFP GLC Module
Detail: X2 to SFP+ Adaptor module

HOTLINE HỖ TRỢ 24h: 0948 40 70 80Chương trình Khuyến Mại Dịp 30/4-1/5
  • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
  • Giảm giá 10% Module khi mua kèm Switch.
  • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
  • Triết khấu khủng khi mua số lượng lớn.
  • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.
10 Cam Kết Vàng Của Cisco Chính Hãng
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

Module Quang Cisco CVR-X2-SFP10G | Cisco SFP GLC Module

Tổng quan về CVR-X2-SFP10G

Module Quang Cisco CVR-X2-SFP10G | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco CVR-X2-SFP10G | Cisco SFP GLC Module

 

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

CVR-X2-SFP10G, Mô-đun chuyển đổi OneX của Cisco, còn được gọi là mô-đun chuyển đổi, là thiết bị đầu vào / đầu ra có thể hoán đổi nóng (SW / S) chuyển sang khe 10-Gigabit Ethernet X2 trên một công tắc. Nó chuyển đổi giao diện 10-Gigabit X2 thành một giao diện 10-Gigabit SFP +. Nó được hỗ trợ trên nhiều nền tảng sử dụng giao diện X2.

Thiết bị hỗ trợ

Mô-đun chuyển đổi hỗ trợ một mô-đun cộng thêm (SFP +). Module này cắm vào khe mô-đun chuyển đổi để thiết lập kết nối cáp quang và đồng với các thiết bị mạng.

Bảng 1 cho thấy các thiết bị được hỗ trợ của CVR-X2-SFP10G.

Mô hìnhSự miêu tả
SFP-10G-SRMô-đun thu phát SFP-Plus Cisco 10GBASE-SR cho bước sóng 850nm
SFP-H10GB-CU1MLắp ráp cáp đôi, 1m, 30 AWG
SFP-H10GB-CU3MLắp ráp cáp đôi, 3m, 30 AWG
SFP-H10GB-CU5MLắp ráp cáp đôi, 5m, 24 AWG

So sánh với mục tương tự

Bảng 2 cho thấy các mô tả các mục tương tự.

Mô hìnhSự miêu tả
CVR-QSFP-SFP10GBộ chuyển đổi QSFP sang SFP10G
CVR-X2-SFP10GMô-đun bộ chuyển đổi X2 sang SFP +

Đặc điểm kỹ thuật CVR-X2-SFP10G

Đặc điểm kỹ thuật CVR-X2-SFP10G
Chung
Loại thiết bịMô-đun thu phát X2
Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
Mạng
Công nghệ kết nốiCó dây
Loại cáp10GBase-X
Giao thức liên kết dữ liệu10 GigE
Tốc độ truyền dữ liệu10 Gb / giây
Mở rộng / Kết nối
Khe cắm mở rộng1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x SFP +
Slots tương thích1 x X2
Chiều rộng1,7 in
Độ sâu3,9 in
Chiều cao0,7 in
Cân nặng10,58 oz
Bảo hành nhà sản xuất
Dịch vụ & hỗ trợBảo hành có giới hạn – 90 ngày
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
Các sản phẩm thiết bị Cisco do Ciscochinhhang.com phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com.vn/

Module Quang Cisco CVR-X2-SFP10G | Cisco SFP GLC Module
5 (100%) 2 votes
  1. Được xếp hạng 5 5 sao

    Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *