Router Modules Card EHWIC-4ESG | Router EHWIC WAN Cards

Mã: EHWIC-4ESG
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: EHWIC-4ESG Four port Ethernet switch interface card
Detail: Four port 10/100/1000 Base-TX Gigabit Ethernet switch interface card for Cisco 1900 2900 3900 Routers

HOTLINE HỖ TRỢ 24h: 0948 40 70 80Chương trình Khuyến Mại Dịp 30/4-1/5
  • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
  • Giảm giá 10% Module khi mua kèm Switch.
  • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
  • Triết khấu khủng khi mua số lượng lớn.
  • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.
10 Cam Kết Vàng Của Cisco Chính Hãng
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

Router Modules Card EHWIC-4ESG | Router EHWIC WAN Cards

EHWIC-4ESG Tổng quan

Thẻ giao diện WAN tốc độ cao được cải tiến Ethernet Cisco EHWIC-4ESG trang bị các cổng chuyển đổi 4 × 10/100/1000 để tích hợp với Bộ định tuyến Dịch vụ Tích hợp của Cisco Thế hệ 2 (ISR2).

Các tính năng

Hình 1 cho thấy EHWIC-4ESG.

Router Modules Card EHWIC-4ESG | Router EHWIC WAN Cards
Router Modules Card EHWIC-4ESG | Router EHWIC WAN Cards       

☆ 4 × 10/100/1000 chuyển đổi cổng

☆ Các tính năng chuyển mạch lớp 2 như tự động hóa cổng, IEEE802.1P, IEEE802.1x, SNMPV1, V2, V3, QoS, VlAN trunking, STP

☆ 8 hàng đợi QoS trên mỗi cổng, hình tròn có dấu chấm tròn Robin (SDWRR), cổng an toàn động, ghép tầng intrachassis

☆ Hỗ trợ giao thức dự phòng như HSRP, VRRP và BLGP

☆ Cung cấp định tuyến IP và khả năng cổng thoại thành một khung duy nhất để phù hợp; nhu cầu về dữ liệu lưu lượng truy cập cao từ văn phòng chi nhánh doanh nghiệp nhỏ đến vừa.

Các bộ định tuyến được hỗ trợ

Hình 2 cho thấy rằng EHWIC-4ESG có thể được cài đặt trong các bộ định tuyến Cisco ISR G2.

Router EHWIC WAN Cards
Router EHWIC WAN Cards

Bảng 1 cho thấy So sánh hỗ trợ Cisco Gigabit Ethernet EHWIC. Các bộ định tuyến này hỗ trợ EHWIC-4ESG.

Nền tảng được hỗ trợSố lượng mô-đun được hỗ trợ
Cisco 3945E ISR3
Cisco 3925E ISR3
Cisco 3945 ISR4
Cisco 3925 ISR4
Cisco 2951 ISR4
Cisco 2921 ISR4
Cisco 2911 ISR4
Cisco 2901 ISR4
Cisco 1941W ISR2
Cisco 1941 ISR2
Cisco 1921 ISR1

Mô-đun thu phát SFP được hỗ trợ

Bảng 2 cho thấy mô-đun thu phát SFP được hỗ trợ trên EHWIC-4ESG.

Mô hìnhSự miêu tả
GLC-LH-SMDModule thu phát SFP 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMDModule thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
GLC-T1000BASE-T SFP

So sánh với mục tương tự

Bảng 3 cho thấy sự so sánh giữa EHWIC-1GE-SFP-CU và EHWIC-4ESG.

Mô hìnhEHWIC-1GE-SFP-CUEHWIC-4ESG
Loại sản phẩm:Thẻ giao tiếp HWIC nâng caoThẻ giao tiếp HWIC nâng cao
Giao diện / Cổng1 x 10/100 / 1000Base-T LAN4 x 10/100 / 1000Base-T WAN
Ứng dụng / sử dụng:Mạng dữ liệu

Mạng diện rộng

Mạng quang

Mạng dữ liệu

Mạng diện rộng

Đặc điểm kỹ thuật EHWIC-4ESG

EHWIC-4ESG Các Đặc Điểm Kỹ Thuật
Nhà chế tạo:Cisco
ID sản phẩm:EHWIC-4ESG
Mô tả Sản phẩm:Thẻ giao tiếp chuyển mạch Ethernet 4 cổng 10/100/1000 của Cisco
Loại sản phẩm:Mô-đun giao diện
Thông tin quảng bá sản phẩm
Khi được lắp vào ISR Cisco 1900, 2900 hoặc 3900 Series, Gigabit Ethernet EHWIC cung cấp giải pháp truyền thông IP tích hợp, an toàn và hội tụ hoàn toàn. Từ một nền tảng duy nhất có công tắc tích hợp, bạn có thể kết nối các điện thoại IP, các điểm truy cập không dây và các máy quay video dựa trên IP vào mạng của bạn và cấp nguồn cho chúng bằng cách sử dụng IEEE 802.3af hoặc Cisco ePoE. Với sự tích hợp tùy chọn của Cisco Unified Communications Manager Express, bộ định tuyến cũng có thể cung cấp xử lý cuộc gọi cho điện thoại. Khi người dùng cố gắng truy cập mạng, Gigabit Ethernet EHWIC có thể sử dụng IEEE 802.1x để xác thực thông tin đăng nhập của thiết bị đầu cuối và đặt người dùng vào nhóm VLAN hoặc Cisco TrustSec ™ thích hợp. Khi dữ liệu người dùng cuối rời khỏi LAN, router có thể mã hóa lưu lượng và đặt nó trên vô số VPN,
Thông tin kĩ thuật
Ứng dụng / sử dụng:Mạng dữ liệu
Mạng diện rộng
Giao diện / Cổng
Giao diện / Cổng:4 x 10/100 / 1000Base-T WAN
Giao diện / Cổng Chi tiết:4 x RJ-45 10/100 / 1000Base-T Mạng WAN
Phương tiện & hiệu suất
Phương tiện kết nối:Cặp xoắn 10/100 / 1000Base-T
Tốc độ truyền dữ liệu:10 Mbps Ethernet
100 Mbps Fast Ethernet
1 Gigabit Ethernet Gigabit
Quản lý & giao thức
Sự quản lý:·         Quản lý dựa trên web

·         Giao diện dòng lệnh

·         SNMP v1, v2, v3

·         RMON 1, 2, 3, 9

·         Telnet

·         VLAN

·         QoS

·         MIB

Tính chất vật lý
Kích thước:Chiều cao 0,8 “Chiều rộng x 3,1” x 4,8 “Chiều sâu
Trọng lượng (gần đúng):2,72 oz
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
Các sản phẩm thiết bị Cisco do Ciscochinhhang.com phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com.vn/

Router Modules Card EHWIC-4ESG | Router EHWIC WAN Cards
5 (100%) 3 votes
  1. Được xếp hạng 5 5 sao

    Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *