WS-C2960+24TC-L

Mã: WS-C2960+24TC-L
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: WS-C2960+24TC-L Catalyst 2960 Plus Switch
Detail: Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base

HOTLINE HỖ TRỢ 24h: 0948 40 70 80Chương trình Khuyến Mại Dịp 30/4-1/5
  • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
  • Giảm giá 10% Module khi mua kèm Switch.
  • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
  • Triết khấu khủng khi mua số lượng lớn.
  • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.
10 Cam Kết Vàng Của Cisco Chính Hãng
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

Tổng Quan về WS-C2960+24TC-L

WS-C2960+24TC-L là thiết bị chuyển mạch thuộc dòng Switch Cisco 2960 Plus 24 cổng, hỗ trợ 24 x 10/100 cổng với phần mềm IOS LAN Base. WS-C2960+24TC-L được thiết kế cho các chi nhánh, không gian làm việc văn phòng thông thường và mạng cơ sở hạ tầng cơ bản.

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L hỗ trợ truy cập thoại, video, dữ liệu và bảo mật cao. WS-C2960+24TC-L cũng cung cấp khả năng quản lý có thể mở rộng khi nhu cầu kinh doanh của bạn thay đổi. Các tính năng phổ biến được bao gồm: Bảo mật nâng cao bao gồm Cisco TrustSec để cung cấp xác thực, kiểm soát truy cập và quản trị chính sách bảo mật, các tùy chọn hiệu suất Fast hoặc Gigabit Ethernet, Cisco EnergyWise để quản lý nguồn, Quản lý mạng có thể mở rộng.

Xem thêm:

Thông số nhanh WS-C2960+24TC-L

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của WS-C2960+24TC-L

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960+24TC-L
Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960+24TC-L

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh WS-C2960+24TC-L

Mã sản phẩmWS-C2960+24TC-L
Loại bao vâyRack-mountable 1U
Bộ tính năngCơ sở LAN
Giao diện Uplink2 (SFP hoặc 1000BASE-T)
Cổng24 cổng 10/100 Ethernet
Chuyển tiếp băng thông16 Gb / giây
Hiệu suất chuyển tiếp6,5 Mpps
RAM128 MB
Bộ nhớ flash64 MB
Thứ nguyên4,4 cm x 45,0 cm x 24,2 cm
Gói trọng lượng7,73 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm WS-C2960+24TC-L

Hình 2 cho thấy bảng phía trước WS-C2960+24TC-L

Mặt trước của WS-C2960+24TC-L
Mặt trước của WS-C2960+24TC-L

Chú thích:

  1. Switch LEDs
  2. 24 * 10/100 cổng
  3. Nút
  4. Mode
  5. Mục đích sử dụng
  • Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
  • Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng uplink SFP hoặc 1000BASE-T.

Hình 3 cho thấy bảng điều khiển phía sau WS-C2960+24TC-L

Mặt sau của WS-C2960+24TC-L
Mặt sau của WS-C2960+24TC-L

Chú thích:

  1. Cổng Console RJ-45
  2. Quạt tản nhiệt
  3. RPS connector
  4. Đầu vào nguồn AC

Các phụ kiện WS-C2960+24TC-L

Bảng 2 cho thấy các phụ kiện của WS-C2960+24TC-L

Mô hìnhSự miêu tả
CAB-CONSOLE-RJ45Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
GLC-LH-SMGE SFP, đầu nối LC LX / LH thu phát
GLC-SX-MMDModule thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

Thông số kỹ thuật WS-C2960+24TC-L

Đặc điểm kỹ thuật WS-C2960+24TC-L

Cấu hình của WS-C2960+24TC-L

Giao diện Ethernet 10/10024
Giao diện Uplink2 (SFP hoặc 1000BASE-T)
Bộ tính năng phần mềm Cisco IOSCơ sở LAN
Khả năng PoE có sẵnkhông ai

Phần cứng của WS-C2960+24TC-L

Bộ nhớ flash64 MB
DRAM128 MB

Hiệu suất và khả năng mở rộng của WS-C2960+24TC-L

Chuyển tiếp băng thông16 Gb / giây
VLAN hoạt động tối đa255
Có sẵn các ID VLAN4K
Đơn vị truyền tải tối đa (MTU) – gói L39000 byte
Khung Jumbo – Khung Ethernet9018 byte
Tỷ lệ chuyển tiếp: Gói 64-Byte L3, Hàng triệu gói mỗi giây6,5

Cơ khí của WS-C2960+24TC-L

Kích thước (H x W x D)1,73 x 17,70 x 9,52 inch (4,4 x 45,0 x 24,2 cm)
Cân nặng8 lb (3,6 Kg)
Gói trọng lượng17,04 lb (7,73 Kg)

Phạm vi môi trường của WS-C2960+24TC-L

Nhiệt độ hoạt động lên đến 5000 ft (1500 m)23º đến 113ºF

(-5º đến 45ºC)

Nhiệt độ hoạt động lên đến 10.000 ft (3000 m)23º đến 104ºF

(-5º đến 40ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển *23º đến 131ºF

(-5º đến 55ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 5000 feet (1500 m) *23º đến 122ºF

(-5º đến 50ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 10.000 feet (3000 m) *23º đến 113ºF

(-5º đến 45ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 13.000 feet (4000 m) *23º đến 104ºF

(-5º đến 40ºC)

Nhiệt độ bảo quản lên đến 15.000 feet (4573 m)23º đến 158ºF

(-25º đến 70ºC)

Độ cao hoạt độngTối đa 10.000 bộ

(Lên đến 3.000 Mét)

Độ cao lưu trữLên đến 13.000 Feet

(Lên đến 4.000 Mét)

Độ ẩm tương đối hoạt động10% đến 95% không bị ngưng tụ
Độ ẩm tương đối lưu trữ10% đến 95% không bị ngưng tụ
Áp suất âm thanh, dBAĐiển hình, LpAm: 33

Tối đa, LpAD: 36

Công suất âm thanh, dbAĐiển hình, LwA: 43

Tối đa, LwAD: 46

MTBF trong hàng ngàn giờ667

Kết nối và giao diện của WS-C2960+24TC-L

Giao diện Ethernet·         Cổng 10BASE-T: Đầu nối RJ-45, cặp cáp xoắn đôi 3, 4 hoặc 5 không được che chở (UTP) không được che chở

·         Cổng 100BASE-TX: Đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 cặp 5

·         Cổng 1000BASE-T: Đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 cặp 4

·         Các cổng dựa trên SBC 1000BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 cặp 5

Đèn LED báo hiệu·         Trạng thái trên mỗi cổng: Tính toàn vẹn của liên kết, bị tắt, hoạt động, tốc độ và toàn bộ song công

·         Trạng thái hệ thống, Trạng thái cổng, RPS, song công liên kết và tốc độ liên kết

Bảng điều khiểnCáp điều khiển Cisco Catalyst:

·         Cáp điều khiển CAB-CONSOLE-RJ45 6 ft với RJ-45

Quyền lực·         Nguồn điện bên trong là một đơn vị tự động và hỗ trợ điện áp đầu vào giữa 100 và 240V AC.

·         Sử dụng dây nguồn AC được cung cấp để kết nối đầu nối nguồn AC với ổ cắm điện AC.

·         Đầu nối Cisco RPS cung cấp kết nối cho một tùy chọn Cisco RPS 2300 sử dụng đầu vào AC và cung cấp đầu ra DC cho công tắc.

·         Chỉ có Cisco RPS 2300 (model PWR-RPS2300) mới được gắn vào ổ cắm dự phòng hệ thống điện dự phòng.

Hỗ trợ quản lý và tiêu chuẩn của WS-C2960+24TC-L

Sự quản lý
·         BRIDGE-MIB

·         CISCO-CABLE-DIAG-MIB

·         CISCO-CDP-MIB

·         CISCO-CLUSTER-MIB

·         CISCO-CONFIG-COPY-MIB

·         CISCO-CONFIG-MAN-MIB

·         CISCO-DHCP-SNOOPING-MIB

·         CISCO-ENTITY-VENDORTYPE-OID-MIB

·         CISCO-ENVMON-MIB

·         CISCO-ERR-DISABLE-MIB

·         CISCO-FLASH-MIB

·         CISCO-FTP-CLIENT-MIB

·         CISCO-IGMP-LỌC-MIB

·         CISCO-IMAGE-MIB

·         CISCO-IP-STAT-MIB

·         CISCO-LAG-MIB

·         CISCO-MAC-THÔNG BÁO-MIB

·         CISCO-MEMORY-POOL-MIB

·         CISCO-PAGP-MIB

·         CISCO-PING-MIB

·         CISCO-POE-EXTENSIONS-MIB

·         CISCO-PORT-QOS-MIB

·         CISCO-PORT-SECURITY-MIB

·         CISCO-PORT-STORM-CONTROL-MIB

·         CISCO-SẢN PHẨM-MIB

·         CISCO-PROCESS-MIB

·         CISCO-RTTMON-MIB

·         CISCO-SMI-MIB

·         CISCO-STP-EXTENSIONS-MIB

·         CISCO-SYSLOG-MIB

·         CISCO-TC-MIB

·         CICSO-TCP-MIB

·         CISCO-UDLDP-MIB

·         CISCO-VLAN-IFTABLE

·         RELATIONSHIP-MIB

·         CISCO-VLAN-MEMBERSHIP-MIB

·         CISCO-VTP-MIB

·         ENTITY-MIB

·         ETHERLIKE-MIB

·         IEEE8021-PAE-MIB

·         IEEE8023-LAG-MIB

·         IF-MIB

·         INET-ADDRESS-MIB

·         OLD-CISCO-CHASSIS-MIB

·         OLD-CISCO-FLASH-MIB

·         OLD-CISCO-INTERFACES-MIB

·         OLD-CISCO-IP-MIB

·         OLD-CISCO-SYS-MIB

·         OLD-CISCO-TCP-MIB

·         OLD-CISCO-TS-MIB

·         RFC1213-MIB

·         RMON-MIB

·         RMON2-MIB

·         SNMP-FRAMEWORK-MIB

·         SNMP-MPD-MIB

·         SNMP-NOTIFICATION-MIB

·         SNMP-MỤC TIÊU-MIB

·         SNMPv2-MIB

·         TCP-MIB

·         UDP-MIB

·         ePM MIB

Tiêu chuẩn
·         Giao thức cây Spanning của IEEE 802.1D

·         Ưu tiên CoS IEEE 802.1p

·         IEEE 802.1Q VLAN

·         IEEE 802.1s

·         IEEE 802.1w

·         IEEE 802.1X

·         IEEE 802.1ab (LLDP)

·         IEEE 802.3ad

·         IEEE 802.3af

·         IEEE 802.3ah (chỉ dành cho sợi đơn / đa sợi 100BASE-X)

·         IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

·         IEEE 802.3 10BASE-T

·         IEEE 802.3u 100BASE-TX

·         IEEE 802.3ab 1000BASE-T

·         IEEE 802.3z 1000BASE-X

·         Tiêu chuẩn RMON I và II

·         SNMP v1, v2c và v3

Tuân thủ RFC
·         RFC 768 – UDP

·         RFC 783 – TFTP

·         RFC 791 – IP

·         RFC 792 – ICMP

·         RFC 793 – TCP

·         RFC 826 – ARP

·         RFC 854 – Telnet

·         RFC 951 – Giao thức khởi động (BOOTP)

·         RFC 959 – FTP

·         RFC 1112 – IP Multicast và IGMP

·         RFC 1157 – SNMP v1

·         RFC 1166 – Địa chỉ IP

·         RFC 1256 – Bộ định tuyến Giao thức Thông báo Điều khiển Internet (ICMP)

·         RFC 1305 – NTP

·         RFC 1492 – TACACS +

·         RFC 1493 – Cầu nối MIB

·         RFC 1542 – Tiện ích mở rộng BOOTP

·         RFC 1643 – Giao diện Ethernet MIB

·         RFC 1757 – RMON

·         RFC 1901 – SNMP v2C

·         RFC 1902-1907 – SNMP v2

·         RFC 1981 – Đường dẫn MTU Discovery cho IPv6

·         FRC 2068 – HTTP

·         RFC 2131 – DHCP

·         RFC 2138 – RADIUS

·         RFC 2233 – NẾU MIB v3

·         RFC 2373 – IPv6 bổ sung tổng hợp

·         RFC 2460 – IPv6

·         RFC 2461 – Khám phá hàng xóm IPv6

·         RFC 2462 – Tự động định cấu hình IPv6

·         RFC 2463 – ICMP IPv6

·         RFC 2474 – Các dịch vụ phân biệt (DiffServ)

·         RFC 2597 – Chuyển tiếp được đảm bảo

·         RFC 2598 – Chuyển tiếp nhanh

·         RFC 2571 – Quản lý SNMP

·         RFC 3046 – Tùy chọn thông tin đại lý DHCP Relay

·         RFC 3376 – IGMP v3

·         RFC 3580 – RADIUS 802.1X

Xếp hạng điện áp và công suất của WS-C2960+24TC-L

Điện áp (Autoranging)100 đến 240 VAC
Hiện tại (Amperes)0,4 – 0,2
Tần số50 đến 60Hz
Công suất (kVA)0,03
Điện áp đầu vào DC (Đầu vào RPS)2A ở 12V
Sự tiêu thụ năng lượng0% lưu lượng truy cập: 18,4

10% lưu lượng truy cập: 18,3

Lưu lượng truy cập 100%: 18,6

ATIS bình quân gia quyền: 18,3

An toàn và tuân thủ của WS-C2960+24TC-L

Tuân thủ quy địnhSản phẩm phải tuân thủ Đánh dấu CE theo chỉ thị 2004/108 / EC và 2006/95 / EC
An toànUL 60950-1 Second Edition

CAN / CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition

EN 60950-1 Second Edition

IEC 60950-1 Second Edition

AS / NZS 60950-1

EMC – Phát thải47CFR Phần 15 (CFR 47) Hạng A

AS / NZS CISPR22 Hạng A

CISPR22 Hạng A

EN55022 Hạng A

Lớp ICES003 A

VCCI Hạng A

EN61000-3-2

EN61000-3-3

KN22 Hạng A

CNS13438 Lớp A

EMC – Miễn trừEN55024

CISPR24

EN300386

KN24

Môi trườngGiảm các chất độc hại (RoHS) bao gồm Chỉ thị 2011/65 / EU

Kết Luận

Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco WS-C2960+24TC-L. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà Phân Phối Cisco giá rẻ. do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

WS-C2960+24TC-L
5 (100%) 16 votes
  1. Được xếp hạng 5 5 sao

    Bùi Sơn

    hàng chuẩn, giá tốt, support cực tốt

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *