WS-C2960X-24TS-L

Mã: WS-C2960X-24TS-L
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X Switch
Detail: Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

HOTLINE HỖ TRỢ 24h: 0948 40 70 80Chương trình Khuyến Mại Dịp 30/4-1/5
  • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
  • Giảm giá 10% Module khi mua kèm Switch.
  • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
  • Triết khấu khủng khi mua số lượng lớn.
  • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.
10 Cam Kết Vàng Của Cisco Chính Hãng
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

Tổng Quan về Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

WS-C2960X-24TS-L Là một thiết bị chuyển mạch dòng Switch Cisco 2960X Có 24 cổng Ethernet 10/100/1000, 4 port module sfp 1Gb.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L sử dụng phần mềm Cisco IOS LAN Base Layer 2, có tích hợp công nghệ stack giúp có thể kết nối với nhau lên đến 8 thiết bị, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong khuôn viên trường và chi nhánh.

Xem thêm:

Lưu ý:

Các bạn đang xem chuyên trang giới thiệu sản phẩm thiết bị mạng Cisco của công ty Intersys Global. để xem các các hoạt động của công ty, các chương trình khuyến mãi, hoặc thông tin về bảo hành sản phẩm xin vui lòng truy cập tại đây: http://intersys.com.vn/

Thông số nhanh của WS-C2960X-24TS-L

Bảng 1 hiển thị Thông số nhanh của công tắc Cisco 2960X-24TS-L.

Mã sản phẩmWS-C2960X-24TS-L
Loại bao vâyRack-mountable – 1U
Bộ tính năngLAN Base
Giao diện Uplink4 x 1G SFP
Cổng24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
Số xếp chồng tối đasố 8
Stack băng thông80G
Chuyển tiếp băng thông108Gb / giây
Chuyển băng thông216Gb / giây
RAM512MB
Bộ nhớ flash128MB
Thứ nguyên44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm
Gói trọng lượng9,19 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm của WS-C2960X-24TS-L

Hình 1 cho thấy bảng mặt trước của switch Cisco 2960X-24TS-L

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-L
Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-L

Chú thích:

  • ① Cổng quản lý Ethernet
  • ② Nút chế độ
  • ③ Chuyển đèn LED
  • ④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển)
  • ⑤ Cổng USB loại A
  • ⑥ 24 * 10/100/1000 cổng
  • ⑦ Cổng mô-đun SFP
  • ⑧ Đèn LED CONSOLE
  • ⑨ Đèn MGMT
  • ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45
  • Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

Hình 2 cho thấy bảng điều khiển phía sau của switch Cisco 2960X-24TS-L

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-L
Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-L

Chú thích:

  • ① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
  • ② Quạt hút
  • ③ Đầu nối RPS
  • ④ Đầu nối nguồn AC

Hình 3 cho thấy khả năng xếp chồng của WS-C2960X-24TS-L

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-L
Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-L

 

Thiết bị chuyển mạch C2960X WS-C2960X-24TS-L này cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt cơ sở LAN 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

Các phụ kiện của WS-C2960X-24TS-L

Bảng 2 một số phụ kiện của WS-C2960X-24TS-L.

Mô hìnhSự miêu tả
C2960X-STACKCatalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5MCáp xếp hàng Cisco FlexStack
GLC-LH-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMDModule thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USBCáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

Thông Số Kỹ Thuật của WS-C2960X-24TS-L

Đặc điểm kỹ thuật WS-C2960X-24TS-L

Đặc điểm chung của WS-C2960X-24TS-L

thông tin mô hình:WS-2960X-24TS-L
loại bao vâyRack-mountable – 1U
Cổng24 x 10/100/1000 + 4 x 1G SFP
Giao diện quản lý mạng10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Khả năng PoE có sẵnkhông ai
Chuyển tiếp băng thông (Gbps)108Gb / giây
Số xếp chồng tối đasố 8
Stack Bandwidth80G
Hiệu suất chuyển tiếp71,4Mpps
Chuyển đổi băng thông216Gb / giây
VLAN hoạt động tối đa1023
Kích thước bảng địa chỉ MAC16K (mặc định)
CPUAPM86392 600MHz lõi kép
RAM512 MB
Bộ nhớ flash128 MB
Chỉ báo trạng tháiTrạng thái mỗi cổng: Tính toàn vẹn liên kết, vô hiệu hóa, hoạt động, tốc độ và trạng thái Hệ thống song công đầy đủ: Hệ thống, RPS, Trạng thái liên kết ngăn xếp, liên kết song công và tốc độ liên kết

Mở rộng / Kết nối của WS-C2960X-24TS-L

Cổng consoleUSB (Loại B), Ethernet (RJ-45)
Xếp chồng cápKhông bắt buộc
Power RedundancyTùy chọn (PWR-RPS2300)
Phạm vi điện áp (Tự động)110V-240V
Điện năng tiêu thụ hoạt động0,039KVA

Thông số Khác của WS-C2960X-24TS-L

Chiều rộng17,5 inch (44,5 cm)
Độ sâu14,5 inch (36,8 cm)
Chiều cao1,75 inch (4,5 cm)
Gói trọng lượng20,26 Pounds (9,19Kg)
Cân nặng8,9 Pounds (4.0Kg)
Rack Gắn Kitkhông bắt buộc
MTBF trong giờ622.350
Tiêu chuẩn tuân thủIEEE 802.1D Giao thức Spanning Tree
IEEE 802.1p Ưu tiên CoS
IEEE 802.1Q VLAN
IEEE 802.1s
IEEE 802.1w
IEEE 802.1X
IEEE 802.1ab (LLDP)
IEEE 802.3ad
IEEE 802.3af và IEEE 802.3at
IEEE 802.3ah (100BASE-X đơn / đa cực chỉ có sợi quang) Giao thức
song công IEEE 802.3x trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T
IEEE 802.1D Giao thức Spanning Tree
IEEE 802.1p Ưu tiên CoS
IEEE 802.1Q VLAN
IEEE 802.1s
IEEE 802.1w
IEEE 802.1X
IEEE 802.1ab ( LLDP)
IEEE 802.3ad
IEEE 802.3af và IEEE 802.3at
IEEE 802.3ah (chỉ dành cho sợi đơn / đa sợi 100BASE-X)
IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

Phần mềm / giấy phép hệ thống của WS-C2960X-24TS-L

Phần mềm hệ thốngIOS LAN BASE
giấy phépNERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
Tính năng, đặc điểmRPS Hỗ trợ
Jumbo Frames
VLAN
thoại VLAN
VTPv2
CDPv2
LLDP
802.3ad LACP
PVST / PVST +
802.1w / 802.1s
Cảng nhanh / Uplink nhanh
cổng CoS Trust và Override
Scheduling
Priority Queuing
Configure CoS ưu tiên Queues
Weighted Tail Drop
DSCP minh bạch
Bảo mật mạngSSH, SSL và SCP
RADIUS và TACACS +
SNMPv3 crypto
802.1x
802.1x Kế toán / MIB
802.1x w / cổng bảo mật
802.1x w / Voice VLAN
802.1x Khách VLAN
802.1x Phân bổ VLAN
802.1x MAC-Auth Bỏ qua
BPDU / Bảo vệ
cổng gốc Bảo mật
Private VALN Edge
Kiểm soát bão
Khối không rõ unicast và multicast
IGMP Snooping
IGMP Filter / Throttle
Quản lý và khắc phục sự cốAuto-MDOX
TDR
UDLD
IP SLA Responder
lớp 2 / IP Traceroute
SPAN
RSPAN
Thiết lập tốc độ Thiết
bị Quản lý
Cisco Trợ lý mạng
Smartports + Cố vấn
Gỡ rối Cố vấn
Kéo và thả
Địa chỉ IP nâng cấp Cisco IOS DHCP Tự động
cài đặt với cấu hình đã lưu
Cấu hình Thay thế
DHCP Tự động nâng cấp
DHCP Port
Lỗi phân bổ dựa trên vô hiệu hóa MIB

Phạm vi môi trường của WS-C2960X-24TS-L

Nhiệt độ hoạt động lên đến 5000 ft (1500 m)23ºF đến 113ºF
Nhiệt độ hoạt động lên đến 10.000 ft (3000 m)23ºF đến 104ºF
Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển *23ºF đến 131ºF
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 5000 feet (1500 m) *23ºF đến 122ºF
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 10.000 feet (3000 m) *23ºF đến 113ºF
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 13.000 feet (4000 m) *23º đến 104ºF
Nhiệt độ bảo quản lên đến 15.000 feet (4573 m)-13º đến 158ºF
Độ cao hoạt độngLên đến 10.000 feet
Độ cao lưu trữLên đến 13.000 feet
Độ ẩm tương đối hoạt động10% đến 95% không bị ngưng tụ
Độ ẩm tương đối lưu trữ10% đến 95% không bị ngưng tụ

Kết Luận

Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco C2960X-24TS-L. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà Phân Phối Cisco giá rẻ. do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

WS-C2960X-24TS-L
5 (100%) 5 votes
  1. Được xếp hạng 5 5 sao

    Bùi Sơn

    hàng tốt, giá tốt, support cực tốt

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *